Khóa MCCB Schneider NSX-N và EZD400-630A PROLOCKEY CBL71
SKU: CBL71
GIÁ THAM KHẢO
Liên hệ để nhận báo giá tốt nhất
Chiếc
Tư vấn kỹ thuật:
  • Thông tin sản phẩm
Khóa Cầu Dao Điện MCCB PROLOCKEY CBL71 - Giải Pháp An Toàn Cho Hệ Thống Điện
Tính Năng Nổi Bật Của Khóa cầu dao điện Schneider NSX-N và EZD400-630A PROLOCKEY CBL71
Khóa MCCB Schneider NSX N và EZD400 630A PROLOCKEY CBL71 1
Khóa MCCB Schneider NSX N và EZD400 630A PROLOCKEY CBL71 2
Thông Số Kỹ Thuật Của Khóa LOTO aptomat MCCB PROLOCKEY CBL71
- Mã Sản Phẩm: CBL71
- Chất Liệu: Thép A3
- Nhiệt Độ Hoạt Động: -60 đến 270
- Kích Thước Lỗ Khóa: 8mm
- Màu Sắc: Đen
- Chiều Dài Tổng: 49.6mm
- Chiều Rộng Thân: 4mm
- Chiều Cao Thân: 36.8mm
- Kích Thước Hàm: 4mm, 4.5mm
- Trọng Lượng Sản Phẩm: 0.032kg
- Chứng Nhận: ISO9001, CE, OSHA, ATEX
Khóa MCCB Schneider NSX N và EZD400 630A PROLOCKEY CBL71 3