Van lọc Y DN80 ARV AYS300-0080
SKU: AYS300-0080
GIÁ THAM KHẢO
Liên hệ để nhận báo giá tốt nhất
Chiếc
Tư vấn kỹ thuật:
  • Thông tin sản phẩm
Van Lọc Y ARV AYS300-0080 DN80 – Giải Pháp Lọc Tin Cậy Cho Hệ Thống Ống Trung & Lớn
Cấu Tạo & Vật Liệu Ưu Việt
Thành phần Vật liệu cấu tạo
Thân & nắp van Gang cầu EN-GJS-500-7 (GGG50)
Lưới lọc Thép không gỉ Inox AISI 304 / 316
Gioăng làm kín EPDM / NBR chống ăn mòn & chịu nhiệt
Nút xả (Drain Plug) Đồng thau MS 58 (Brass)
Lớp phủ Epoxy tĩnh điện ≥250μm (trong & ngoài)
Thông Số Kỹ Thuật Van Lọc Y ARV AYS300-0080 DN80
Thông số kỹ thuật Giá trị
Model AYS300-0080
Kích thước danh nghĩa DN80 (80 mm)
Áp suất làm việc tối đa 16 Bar (PN16)
Áp suất thử nghiệm thân 24 Bar
Áp suất thử nghiệm làm kín 17.6 Bar
Nhiệt độ làm việc tối đa 80°C
Kết nối Mặt bích tiêu chuẩn EN 1092-2 / ISO 7005-2
Chiều dài van (L) 310 mm
Đường kính mặt bích (D) 200 mm
Khoảng cách tâm bu lông (K) 160 mm
Số lượng & kích thước bu lông 8 x 19 mm