Van lọc Y DN50 ARV AYS300-0050
SKU: AYS300-0050
GIÁ THAM KHẢO
Liên hệ để nhận báo giá tốt nhất
Chiếc
Tư vấn kỹ thuật:
  • Thông tin sản phẩm
Van Lọc Y ARV AYS300-0050 DN50 – Giải Pháp Lọc Tối Ưu & Bền Bỉ Cho Mọi Hệ Thống Đường Ống
Cấu tạo & vật liệu chế tạo
Bộ phận Vật liệu sử dụng Tiêu chuẩn liên quan
Thân van Gang dẻo EN-GJS-500-7 (GGG50) EN 1563
Lưới lọc Inox không gỉ AISI 304 ASTM A240 / EN 10088
Nắp van Gang cầu EN-GJS-500
Gioăng làm kín EPDM / NBR EN 681-1
Nút xả – bịt cặn Đồng thau MS 58 (CuZn40Pb2) DIN 17660
Bu lông – Đai ốc Thép mạ kẽm chống gỉ DIN 933 / 934
Sơn phủ bề mặt Sơn epoxy tĩnh điện 100% cả trong & ngoài ≥ 250 μm – Fusion Bonded Epoxy
Thông số kỹ thuật chi tiết
Thông số Giá trị
Model sản phẩm ARV AYS300-0050
Kích thước danh nghĩa (DN) 50 mm
Áp suất danh định (PN) 16 Bar
Áp suất thử vỏ thân 24 Bar
Áp suất thử làm kín 17.6 Bar
Nhiệt độ hoạt động tối đa 80°C
Kết nối Nối bích EN 1092-2 / ISO 7005-2
Khoảng cách mặt bích (L) 230 mm
Đường kính ngoài mặt bích (D) 165 mm
Khoảng cách tâm bu lông (K) 125 mm
Số lỗ / Đường kính lỗ (n x Øl) 4 x 19 mm
Độ dày mặt bích (b) 20 mm