Van lọc Y DN100 ARV AYS300-0100
SKU: AYS300-0100
GIÁ THAM KHẢO
Liên hệ để nhận báo giá tốt nhất
Chiếc
Tư vấn kỹ thuật:
  • Thông tin sản phẩm
Van Lọc Y ARV AYS300-0100 DN100 – Bảo Vệ Hệ Thống Ống Lớn Một Cách Hiệu Quả & Bền Bỉ
Cấu Tạo & Vật Liệu Chất Lượng Cao
Thành phần Vật liệu cấu tạo
Thân & nắp van Gang cầu EN-GJS-500-7 (GGG50)
Lưới lọc Thép không gỉ AISI 304 hoặc 316
Gioăng làm kín EPDM hoặc NBR (chịu hóa chất, nhiệt tốt)
Nút xả (Drain Plug) Đồng thau (MS58 Brass)
Lớp sơn phủ Sơn Epoxy tĩnh điện ≥ 250μm (cả trong & ngoài)
Thông Số Kỹ Thuật – Van Lọc Y ARV DN100
Thông số Giá trị
Model AYS300-0100
Kích thước danh nghĩa DN100 (100 mm)
Áp suất làm việc tối đa 16 bar (PN16)
Áp suất thử thân 24 bar
Áp suất thử độ kín 17.6 bar
Nhiệt độ làm việc tối đa 80°C
Tiêu chuẩn kết nối Mặt bích EN 1092-2 / ISO 7005-2
Chiều dài tổng thể (L) 350 mm
Đường kính ngoài mặt bích (D) 220 mm
Khoảng cách tâm bu lông (K) 180 mm
Số lỗ & đường kính lỗ (n x Øl) 8 x 19 mm