Đèn pha LED UFO chống cháy nổ 200W FULI-EP200
SKU: FULI-EP200
GIÁ THAM KHẢO
Liên hệ để nhận báo giá tốt nhất
Chiếc
Tư vấn kỹ thuật:
  • Thông tin sản phẩm
Đèn pha LED chiếu sáng nhà xưởng chống cháy nổ 200W FULI-EP200
Đèn pha LED UFO chống cháy nổ FULI EP 100
Tính năng, đặc điểm của Đèn pha LED chống cháy nổ FULICO
Thông số kỷ thuật của Đèn led nhà xưởng chống nổ 200W 4 bóng FULI-EP200
- Mã sản phẩm : FULI-EP200
- Thương hiệu : FULI
- Xuất xứ : Việt Nam
- Chất liệu thân đèn : Hợp kim nhôm đúc
- Chất liệu ống kính : Kính cường lực
- Công suất : 200W
- Độ kín : IP65
- Chip LED: Chip Lumileds
- Nguồn sáng : LED
- Tuổi thọ : ≥ 50.000 giờ
- Hệ số công suất : >90%
- Chỉ số tạo màu : ≥ 80Ra
- Hiệu suất chiếu sáng LED: 100-110lm/W
- Nguồn điện : AC 220-245V/50-60Hz
- Nhiệt độ màu (CCT): 3000K, 4000K, 6000K
- Góc chiếu: 90º
- Khoảng cách chiếu : 4-6m
- Nhiệt độ làm việc: -30 ° C ~ +50 ° C
- Độ ẩm làm việc: 10%-90%
Chip Lumileds + Nguồn BHL
Đèn led nhà xưởng chống nổ 30W 1 bóng 2 năm
Đèn led nhà xưởng chống nổ 50W 1 bóng 2 năm
Đèn led nhà xưởng chống nổ 90W 3 bóng 2 năm
Đèn led nhà xưởng chống nổ 150W 3 bóng 2 năm
Đèn led nhà xưởng chống nổ 200W 4 bóng 2 năm
Chip Lumileds + Nguồn Philips
Đèn led nhà xưởng chống nổ 50W 1 bóng 3 năm
Đèn led nhà xưởng chống nổ 100W 3 bóng (Nguồn 1 cấp không IP 100W) 3 năm
Đèn led nhà xưởng chống nổ 150W 3 bóng (Nguồn 1 cấp không IP 150W) 3 năm
Đèn led nhà xưởng chống nổ 200W 4 bóng (Nguồn AOC 200W) 3 năm